Price: 203.100₫
Original Price: 231.000₫
| Material | ABS |
| Batteries Included | No |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Style Type | H16 Black Aluminum White Gloss |
| Light Source | LED Lights |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | 35W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 2000LM |
| SKU | sq260320145013500017824 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm